Ngày 31/1/2024, nhân dịp tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024, đoàn công tác của Binh chủng Tăng Thiết giáp do Đại tá Nguyễn Văn Hướng - Phó Tham mưu trưởng Binh chủng làm Trưởng đoàn đã đến dân hương tại NTLS huyện Tam Nông, tặng quà và chúc tết Đảng bộ, chính quyền và Nhân dân huyện Tam Nông. Tiếp và làm việc với đoàn có đồng chí Nguyễn Chí Thắng - Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy Tam Nông; đồng chí Lý Thị Hạnh Vân - UVBTV, Trưởng Ban Tổ chức Huyện ủy; đồng chí Nguyễn Chí Hoa - UVBTV Huyện ủy, Trưởng ban Dân vận Huyện ủy; đồng chí Đinh Anh Điều - UVBTV Huyện ủy, Chỉ huy Trưởng BCHQS huyện Tam Nông; lãnh đạo Phòng LĐTB&XH huyện Tam Nông; lãnh đạo Văn phòng Huyện ủy.
![](/Portals/0/Templates/Nam 2024/Thang 1/31_1_2.jpg?ver=KmYzDT9cGBEprJs5zvTcMg%3d%3d)
Đại tá Nguyễn Văn Hướng - Phó Tham mưu trưởng Binh chủng Tăng Thiết giáp và đồng chí Nguyễn Chí Thắng - Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy Tam Nông thắp hương tại các phần mộ Liệt sỹ tại NTLS huyện Tam Nông
Đoàn công tác của Binh chủng Tăng Thiết giáp đã đến đặt vòng hoa và thắp hương tri ân các phần mộ liệt sỹ tại Nghĩa trang Liệt sỹ huyện Tam Nông. Tiếp đó, đoàn đã về thăm, chúc tết Đảng bộ, chính quyền và Nhân dân huyện Tam Nông tại phòng khách Huyện ủy.
![](/Portals/0/Templates/Nam 2024/Thang 1/31_1_6.jpg?ver=ApeYwcgOGDcD7CeIh_K5_w%3d%3d)
Đoàn công tác của Binh chủng Tăng Thiết giáp thăm, chúc tết Đảng bộ, chính quyền và Nhân dân huyện Tam Nông
Thay mặt lãnh đạo Đảng bộ, chính quyền và Nhân dân huyện Tam Nông, đồng chí Nguyễn Chí Thắng – Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy thân ái gửi tới các đồng chí lãnh đạo, chỉ huy, cán bộ, quân nhân chuyên nghiệp, hạ sĩ quan, chiến sĩ, công nhân viên chức quốc phòng Binh chủng Tăng thiết giáp lời chào trân trọng, lời thăm hỏi thân thiết và lời chúc mừng năm mới Xuân Giáp Thìn 2024 với những tình cảm tốt đẹp nhất, hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao, đóng góp nhiều hơn nữa cho sự nghiệp xây dựng và bảo vệ Tổ quốc Việt Nam xã hội chủ nghĩa. Đồng thời, mong muốn huyện Tam Nông và Binh chủng Tăng thiết giáp sẽ luôn duy trì và vun đắp tình cảm tốt đẹp giữa hai đơn vị.
Hải Đăng