Liên kết website Cổng Thông tin điện tử tỉnh Báo Phú Thọ Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Thành phố Việt Trì Thị xã Phú Thọ Huyện Cẩm Khê Huyện Đoan Hùng Huyện Hạ Hòa Huyện Lâm Thao Huyện Tam Nông Huyện Thanh Ba Huyện Thanh Sơn Huyện Thanh Thủy Huyện Tân Sơn Huyện Phù Ninh Huyện Yên Lập Thành phố Việt Trì Thị xã Phú Thọ Huyện Cẩm Khê Huyện Đoan Hùng Huyện Hạ Hòa Huyện Lâm Thao Huyện Tam Nông Huyện Thanh Ba Huyện Thanh Sơn Huyện Thanh Thủy Huyện Tân Sơn Huyện Phù Ninh Huyện Yên Lập Sở Công thương Sở Giao thông vận tải Sở Giáo dục và Đào tạo Sở Khoa học và Công nghệ Sở Kế hoạch và Đầu tư Sở Lao động, Thương binh và Xã hội Sở Ngoại vụ Sở Nội vụ Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Sở Tài chính Sở Tài nguyên và Môi trường Sở Thông tin và Truyền thông Sở Tư pháp Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Sở Xây dựng Sở Y tế Văn phòng UBND tỉnh Thanh tra tỉnh Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Ban Dân tộc tỉnh Ban Quản lý các khu công nghiệp tỉnh Sở Công thương Sở Giao thông vận tải Sở Giáo dục và Đào tạo Sở Khoa học và Công nghệ Sở Kế hoạch và Đầu tư Sở Lao động, Thương binh và Xã hội Sở Ngoại vụ Sở Nội vụ Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Sở Tài chính Sở Tài nguyên và Môi trường Sở Thông tin và Truyền thông Sở Tư pháp Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Sở Xây dựng Sở Y tế Văn phòng UBND tỉnh Thanh tra tỉnh Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Ban Dân tộc tỉnh Ban Quản lý các khu công nghiệp tỉnh
Sáng ngày 24.8, UBMTTQ huyện Tam Nông tổ chức hội nghị tập huấn nghiệp vụ lấy ý kiến về sự hài lòng của người dân về kết quả xây dựng huyện nông thôn mới năm 2023 cho gần 500 người là Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch UBND; Chủ tịch, PCT chuyên trách UBMTTQ các xã; Bí thư Chi bộ, Trưởng khu, Trưởng Ban công...
Nhân dịp kỷ niệm 133 năm ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh (19/5/1890 – 19/5/2023), sáng ngày 17/5/2023, Chi bộ cơ quan Ủy ban Mặt trận Tổ quốc tỉnh tổ chức Lễ báo công dâng Bác và sinh hoạt chuyên đề về học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh tại Khu lưu niệm Chủ tịch Hồ...
Ngày 26/4/2023, Ban Thường trực Uỷ ban MTTQ huyện Tam Nông phối hợp với các tổ chức, cá nhân, nhà hảo tâm tổ chức trao kinh phí hỗ trợ xây dựng nhà đại đoàn kết cho 6 hộ gia đình trên địa bàn huyện. Dự chương trình có đồng chí Nguyễn Chí Thắng – Phó Bí thư Thường trực huyện ủy; đồng chí Trần...
Sáng ngày 09/03/2023, lãnh đạo Uỷ ban MTTQ huyện Tam Nông cùng với lãnh đạo Hội Chữ thập đỏ huyện, Uỷ ban MTTQ xã Dân Quyền, đến thăm, động viên và hỗ trợ gia đình chị Phan Thị Xoay, thuộc khu 14, xã Dân Quyền, huyện Tam Nông với số tiền 6.500.000đ, trong đó từ nguồn “Quỹ cứu trợ - cứu...
Ngày 31/01/2023, UBND huyện Tam Nông phối hợp với UBMTTQ huyện và các tổ chức chính trị - xã hội cấp huyện tổ chức hội nghị triển kế hoạch thực hiện nhiệm vụ trọng tâm năm 2023. Dự hội nghị có Đồng chí Quách Hải Lý – Phó Bí thư HU, Chủ tịch UBND huyện; đồng chí Đỗ Hùng Sơn – UVBTV HU,...
Ngày 15/9/2022, Công an xã Dân Quyền phối hợp với Hội người Cao tuổi xã tổ chức hội nghị biểu dương điển hình tiên tiến người cao tuổi trong phong trào toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc giai đoạn 2016-2021. Đây là đơn vị được chọn làm điểm để rút kinh nhiệm và triển khai đến các xã, thị trấn trong...
Ngày 21/8, Huyện đoàn Tam Nông phối hợp với đoàn xã Dân Quyền, chi đoàn Công an huyện tổ chức ngày hội chiến sĩ “Hoa phượng đỏ” tại nhà văn hóa khu dân cư số 12 xã Dân Quyền. Dự ngày hội có đồng chí Trần Hoàng Hưng – HUV, Bí thư Huyện đoàn; Đại diện lãnh đạo Ban dân vận Huyện ủy,...
Nhân kỷ niệm 75 năm ngày Thương binh Liệt sỹ (27/7/1947-27/7/2022). Ngày 9/7/2022, Huyện đoàn Tam Nông phối hợp với chi nhánh Viettel Tam Nông, Phòng Lao động TB&XH huyện cùng các Chi đoàn khối hành chính, sự nghiệp tổ chức Lễ dâng hương, thay hoa, cắm cờ trên phần mộ của các Anh hùng Liệt sỹ,...
Trong 02 ngày 16, 17/6/2022, Đoàn TNCS Hồ Chí Minh huyện Tam Nông long trọng tổ chức Đại hội Đại biểu lần thứ XXI, nhiệm kỳ 2022 - 2027. Tới dự đại hội, về phía đại biểu tỉnh Phú Thọ đồng chí Nguyễn Thị Thanh Huyền - Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Trưởng Ban Dân vận Tỉnh ủy; đồng chí Phùng Thị...
Trong nhiệm kỳ qua, công tác Đoàn và phong trào thanh thiếu nhi huyện Tam Nông luôn nhận được sự quan tâm lãnh đạo, chỉ đạo, tạo điều kiện của Huyện ủy Tam Nông, Ban Thường vụ Tỉnh đoàn Phú Thọ, chính quyền, Mặt trận tổ quốc và các tổ chức chính trị - xã hội trên địa bàn huyện. Từ đó, tổ chức Đoàn...
Chiều ngày 20/5/2022, Chi bộ MTTQ – CCB – Phụ nữ huyện Tam Nông tổ chức Đại hội lần thứ XI, nhiệm kỳ 2022 - 2025. Dự đại hội có đồng chí Nguyễn Chí Thắng, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Bí thứ Đảng bộ khối Dân Đảng cùng toàn thể đảng viên của chi bộ.
Sáng 11/5, UBMTTQ huyện Tam Nông phối hợp với Trung tâm Chính trị huyện mở lớp bồi dưỡng nghiệp vụ công tác Hội người cao tuổi năm 2022 cho 60 học viên là Chủ tịch, Phó chủ tịch, UV BTV hội người cao tuổi 12 xã, thị trấn.
Sáng ngày 7/4/2022, Đoàn công tác của Ban Thường trực UB MTTQ huyện Tam Nông tổ chức chương trình trao kinh phí hỗ trợ xây mới và sửa chữa nhà “Đại đoàn kết” cho 04 hộ gia đình nghèo, hộ có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn tại các xã Dân Quyền, Vạn Xuân, Lam Sơn và Bắc Sơn.
Nhân dịp đón Tết Nguyên đán Nhâm Dần năm 2022, với tinh thần "Tương thân tương ái" chia sẻ khó khăn với hộ nghèo, ngày 14/01/2022, UBMTTQ tỉnh Phú Thọ, Nhà máy nhôm Việt Pháp và Công ty Cổ phần Bia Sài Gòn – Phú Thọ phối hợp với Ủy ban MTTQ huyện, Hội Chữ thập đỏ huyện và Công đoàn...
Ngày 06/01/2022, Hội CCB xã Dị Nậu, huyện Tam Nông tổ chức Đại hội đại biểu lần thứ IX nhiệm kỳ 2022-2027. Đây là đơn vị được Hội CCB huyện làm điểm để rút kinh nghiệm tổ chức đại hội cấp cơ sở. Dự Đại hội có đồng chí Nguyễn Chí Hoa – UVBTV, Trưởng Ban Dân vận Huyện ủy; lãnh đạo Hội CCB...
Chiều nay ngày 30/12/2021, Huyện uỷ Tam Nông tổ chức hội nghị tổng kết thực hiện nhiệm vụ chính trị của Đảng bộ huyện năm 2021, triển khai phương hướng, nhiệm vụ năm 2022. Đồng chí Vương Đức Thủy – TUV, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện chủ trì hội nghị. Cùng dự có đồng chí...
Sáng ngày 27/11, Hội LHPN huyện Tam Nông phối hợp với xã Vạn Xuân tổ chức ra quân thực hiện công trình “Đường hoa phụ nữ” xây dựng nông thôn mới tại xã Vạn Xuân. Dự buổi ra quân có đồng chí Nguyễn Chí Hoa – UV BTVHU, Trưởng Ban Dân vận; đồng chí Hà Thị Thu Hòa – HUV, CT Hội...
Chiều ngày 10/11, UBND, UBMTTQ huyện Tam Nông phối hợp với UBND xã Vạn Xuân tổ chức hội nghị tuyên truyền, vận động giải phóng mặt bằng thực hiện Dự án Cụm Công nghiệp Vạn Xuân. Dự hội nghị có đồng chí Đỗ Hùng Sơn – UVBTV HU, PCT UBND huyện; đồng chí Phan Đức Tài - UVBTV HU, CT UBMTTQ huyện;...
Sáng ngày 12/10, Hội CTĐ huyện Lâm Thao và chùa Khánh Nghiêm – Chùa Ân Phúc xã Bản Nguyên huyện Lâm Thao tổ chức trao tặng nhu yếu phẩm cho chốt kiểm soát dịch Covid – 19 cầu Trung Hà huyện Tam Nông để hỗ trợ, tiếp sức cho bà con trên đường từ các tỉnh phía Nam trở về quê. Tiếp...
Chiều 7/10, Huyện đoàn Tam Nông đã trao tặng 1.000 quả trứng gà do phòng khám nha khoa Anh Quân tài trợ và hơn 200kg rau, củ, quả của đơn vị tổ chức sự kiện Ngọc Huy và công ty Nấm sạch Phú Thọ tài trợ cho nhóm thiện nguyện của Sư cô chùa Am, xã Dân Quyền và huy động ĐVTN tham gia hỗ trợ chuẩn...
Trực tuyến:
Truy cập: