![](/Portals/0/Sitemap/anh 2024/Dung Thang 2 nam 2024/9-2D2.jpg?ver=PtQDa0wFUNo1Qe3CX8GTLQ%3d%3d)
Đồng chí Vương Đức Thuỷ - TUV, Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch HĐND huyện tặng quà Trung tâm Y tế huyện
Tại các cơ quan, đơn vị lãnh đạo huyện Tam Nông chúc toàn thể cán bộ, chiến sĩ trong lực lượng vũ trang và các Y, bác sỹ Trung tâm Y tế huyện một năm mới tràn đầy niềm vui mới, cùng đoàn kết, chung sức, đồng lòng, giành nhiều thắng lợi mới. Đồng thời lãnh đạo huyện Tam Nông đề nghị: Đối với Trung tâm Y tế huyện bố trí lãnh đạo, bác sỹ, cán bộ trực theo quy định; thực hiện tốt công tác khám, chữa bệnh cho người dân và phân công trực 24/24 giờ để kịp thời giải quyết các tình huống phát sinh.
![](/Portals/0/Sitemap/anh 2024/Dung Thang 2 nam 2024/9-2D1.jpg?ver=PtQDa0wFUNo1Qe3CX8GTLQ%3d%3d)
Đồng chí Vương Đức Thuỷ - TUV, Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch HĐND huyện tặng quà các bệnh nhân
Nhân dịp đón năm mới, lãnh đạo huyện Tam Nông thăm, động viên, chúc tết các bệnh nhân đang nằm điều trị tại Trung tâm Y Tế Huyện trong dịp tết.
![](/Portals/0/Sitemap/anh 2024/Dung Thang 2 nam 2024/9-2D4.jpg?ver=PtQDa0wFUNo1Qe3CX8GTLQ%3d%3d)
Đồng chí Quách Hải Lý – Phó Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch UBND huyện tặng quà Ban CHQS huyện
Tại Ban Chỉ huy Quân sự huyện, Lãnh đạo huyện Tam Nông đề nghị: Ban CHQS huyện cần tiếp tục triển khai nghiêm túc công tác trực ban, trực chiến đấu, đảm bảo công tác hậu cần cho cán bộ, chiến sĩ dịp tết Nguyên đán; quản lý chặt chẽ các tân binh trúng tuyển nghĩa vụ quân sự, chuẩn bị chu đáo các điều kiện để thực hiện tốt đợt giao nhận quân dịp đầu xuân.
![](/Portals/0/Sitemap/anh 2024/Dung Thang 2 nam 2024/9-2D3.jpg?ver=PtQDa0wFUNo1Qe3CX8GTLQ%3d%3d)
Đồng chí Quách Hải Lý – Phó Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch UBND huyện tặng quà Ban CHQS huyện
Đối với Công an huyện tiếp tục thực hiện có hiệu quả đợt cao điểm tấn công trấn áp tội phạm, tệ nạn xã hội, chú trọng triển khai các biện pháp đảm bảo an ninh trật tự, an toàn giao thông; phòng, chống cháy, nổ; sẵn sàng nhận, xử lý kịp thời các tình huống phức tạp có thể xảy ra trên địa bàn, đảm bảo cho nhân dân vui xuân trong không khí bình yên, lành mạnh, hạnh phúc.
Tuấn Dũng