Liên kết website Cổng Thông tin điện tử tỉnh Báo Phú Thọ Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Thành phố Việt Trì Thị xã Phú Thọ Huyện Cẩm Khê Huyện Đoan Hùng Huyện Hạ Hòa Huyện Lâm Thao Huyện Tam Nông Huyện Thanh Ba Huyện Thanh Sơn Huyện Thanh Thủy Huyện Tân Sơn Huyện Phù Ninh Huyện Yên Lập Thành phố Việt Trì Thị xã Phú Thọ Huyện Cẩm Khê Huyện Đoan Hùng Huyện Hạ Hòa Huyện Lâm Thao Huyện Tam Nông Huyện Thanh Ba Huyện Thanh Sơn Huyện Thanh Thủy Huyện Tân Sơn Huyện Phù Ninh Huyện Yên Lập Sở Công thương Sở Giao thông vận tải Sở Giáo dục và Đào tạo Sở Khoa học và Công nghệ Sở Kế hoạch và Đầu tư Sở Lao động, Thương binh và Xã hội Sở Ngoại vụ Sở Nội vụ Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Sở Tài chính Sở Tài nguyên và Môi trường Sở Thông tin và Truyền thông Sở Tư pháp Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Sở Xây dựng Sở Y tế Văn phòng UBND tỉnh Thanh tra tỉnh Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Ban Dân tộc tỉnh Ban Quản lý các khu công nghiệp tỉnh Sở Công thương Sở Giao thông vận tải Sở Giáo dục và Đào tạo Sở Khoa học và Công nghệ Sở Kế hoạch và Đầu tư Sở Lao động, Thương binh và Xã hội Sở Ngoại vụ Sở Nội vụ Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Sở Tài chính Sở Tài nguyên và Môi trường Sở Thông tin và Truyền thông Sở Tư pháp Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch Sở Xây dựng Sở Y tế Văn phòng UBND tỉnh Thanh tra tỉnh Đài Phát thanh và Truyền hình tỉnh Ban Dân tộc tỉnh Ban Quản lý các khu công nghiệp tỉnh
Thông báo kỳ họp thứ Mười một (kỳ họp thường lệ giữa năm 2024) của HĐND huyện khóa XX, nhiệm kỳ 2021-2026
Sáng ngày 26/5/2022, Đoàn công tác của HĐND huyện Tam Nông do đồng chí Vương Đức Thủy – TUV, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện làm trưởng đoàn đã đi kiểm tra, giám sát việc chấp hành chính sách Pháp luật trong hoạt động khai thác khoáng sản trên địa bàn huyện năm 2021 tại xã Tề Lễ.
Ngày 20/5, đoàn công tác của Ban Kinh tế - Ngân sách HĐND tỉnh do ông Điêu Kim Thắng – Phó Trưởng Ban làm trưởng đoàn, đã có buổi làm việc với UBND huyện Tam Nông về một số nội dung phục vụ kỳ họp chuyên đề HĐND tỉnh khóa XIX, nhiệm kỳ 2021-2026. Tiếp và làm việc với đoàn có đồng chí...
Thực hiện chương trình giám sát của HĐND huyện, ngày 30/3/2022, Ban Pháp chế HĐND huyện tổ chức giám sát công tác thi hành pháp luật về xử lý vi phạm hành chính năm 2021 tại xã Tề Lễ. Đồng chí Đặng Kim Thanh - UVBTV, Chủ nhiệm UBKT HU, Trưởng Ban Pháp chế HĐND huyện làm Trưởng đoàn cùng các thành...
Chiều ngày 31/12/2021, UBND huyện Tam Nông tổ chức Khánh thành Sân vận động Tam Nông và giao lưu bóng đá giữa đội tuyển UBND huyện Tam Nông với đội tuyển Sở xây dựng. Dự buổi khánh thành có đồng chí Quách Hải Lý – Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; đồng chí Nguyễn Chí Thắng – Phó...
Ngày 27/12/2021, tổ đại biểu HĐND tỉnh khu vực Tam Nông gồm: Ông Vương Đức Thủy – Tỉnh ủy viên Bí thư Huyện ủy; Chủ tịch HĐND huyện; bà Nguyễn Thị Tuyết Chinh – Giám đốc Đài PT – TH Phú Thọ và Tổ đại biểu HĐND huyện gồm: Bà Lý Thị Hạnh Vân – UVBTV, Trưởng Ban Tổ chức Huyện...
Ngày 27/12/2021, Ban Thường vụ Huyện ủy Tam Nông đã tổ chức hội nghị tổng kết thực hiện nhiệm vụ chính trị năm 2021, đề ra phương hướng nhiệm vụ năm 2022. Đồng chí Vương Đức Thủy - TUV, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện chủ trì hội nghị. Cùng dự có đồng chí Quách Hải Lý - Phó Bí thư Huyện ủy,...
Ngày 8/12/2021, Ban Pháp chế HĐND huyện tổ chức hội nghị thẩm tra báo cáo công tác tiếp dân, giải quyết đơn thư khiếu nại, tố cáo của người dân năm 2021, phương hướng nhiệm vụ năm 2022 trình tại kỳ họp thứ Năm HĐND huyện Tam Nông khoá XX, nhiệm kỳ 2021-2026. Đồng chí Đặng Kim Thanh – UVBTV,...
Sáng 20/11/2021, Trường THPT Hưng Hoá, huyện Tam Nông tổ chức Lễ đón Bằng công nhận Trường đạt chuẩn quốc gia và Kỷ niệm 39 năm ngày Nhà giáo Việt Nam. Đồng chí Nguyễn Văn Mạnh – TUV, Giám đốc Sở GD&ĐT tỉnh; đồng chí Quách Hải Lý – Phó Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch UBND huyện; đồng chí...
Sáng ngày 04/10/2021, Thường trực HĐND huyện Tam Nông tổ chức hội nghị thống nhất nội dung quy chế hoạt động của HĐND huyện khóa XX, nhiệm kỳ 2021-2026. Đồng chí Vương Đức Thuỷ - TUV, Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch HĐND huyện chủ trì cuộc họp.
Sáng 20/9, Huyện đoàn Tam Nông phối hợp với Công ty MobiFone tỉnh Phú Thọ tổ chức trao tặng điện thoại, thẻ sim cho thanh niên tình nguyện tham gia phòng chống dịch Covid – 19. Dự buổi trao tặng có đồng chí Nguyễn Chí Thắng – Phó Bí thư Thường trực Huyện uỷ; đồng chí Nguyễn Chí Hoa...
Ngày 15/9/2021, Đoàn công tác của Trường Chính trị tỉnh do đồng chí Nguyễn Thị Thanh Hương – Hiệu trưởng Trường Chính trị tỉnh làm trưởng đoàn đã có buổi làm việc tại huyện Tam Nông về việc xây dựng đề cương, giáo án tập huấn cho đội ngũ Bí thư chi bộ, trưởng các khu dân cư trong chương trình...
Ngày 10/9/2021, UBND huyện Tam Nông tổ chức hội nghị đánh giá tiến độ triển công tác bồi thường giải phóng mặt bằng các dự án trên địa bàn huyện. Đồng chí Quách Hải Lý – Phó Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch UBND huyện chủ trì hội nghị. Cùng dự có đồng chí Đỗ Hùng Sơn – UVBTV HU, Phó Chủ tịch...
Ngày 9/9/2021, Đoàn công tác của UB MTTQ huyện Tam Nông và Hội Chữ Thập đỏ huyện do đồng chí Phan Đức Tài – UVBTV HU, Chủ tịch UB MTTQ huyện làm trưởng đoàn đã đến thăm hỏi, chia buồn và hỗ trợ 5 triệu đồng cho gia đình chị Hứa Thị Yến có con là cháu Hạ Nam Sơn (7 tuối) bị đuối nước tại...
Ngày 9/9/2021, đồng chí Quách Hải Lý- Phó Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch UBND huyện; đồng chí Nguyễn Mạnh Hùng – UVBTV HU, Phó Chủ tịch UBND huyện đã đến gặp mặt, động viên cán bộ y, Bác sỹ Trung Tâm Y tế huyện Tam Nông tham gia hỗ trợ công tác phòng, chống dịch bệnh Covid -19 tại TP Hà Nội.
Thực hiện chương trình giám sát và phản biện xã hội, sáng ngày 8/9 UB MTTQ Việt Nam tỉnh do đồng chí Nguyễn Hải – UV BTV Tỉnh uỷ, Chủ tịch MTTQ Việt Nam tỉnh làm Trưởng đoàn đã có buổi giám sát việc thực hiện quy định quản lý, sử dụng các nguồn kinh phí do Nhân dân đóng góp trong chương trình...
Sáng ngày 6/9/2021, trên 20.000 học sinh các cấp của 57 trường học trên địa bàn huyện Tam Nông chính thức bước vào năm học mới 2021-2022
Chiều ngày 5/9, Thủ tướng Phạm Minh Chính, Trưởng Ban Chỉ đạo quốc gia phòng chống dịch COVID-19 chủ trì cuộc họp trực tuyến toàn quốc của Ban Chỉ đạo với các địa phương. Tại điểm cầu huyện Tam Nông, dự hội nghị có đồng chí Vương Đức Thuỷ - TUV, Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch HĐND...
Cùng với các trường trong huyện, sáng 5/9/2021, Trường THCS Hương Nộn tổ chức khai giảng năm học mới 2021-2022 với quyết tâm nâng cao chất lượng giáo dục, thi đua "dạy tốt, học tốt".
Để động viên các lực lượng đang làm nhiệm vụ tại Chốt kiểm soát dịch bệnh Covid- 19, ngày 30/8/2021, lãnh đạo Hội Chữ thập đỏ huyện đã đến thăm, tặng quà Chốt kiểm soát dịch bệnh Covid -19.
Trực tuyến:
Truy cập: