![](/Portals/0/Huyện Tam Nông/Anh tin bai/Năm 2024/2_7_1.jpg?ver=qi9YnUMRwzjSPOIPhqdF0A%3d%3d)
Ngân hàng Agribank chi nhánh huyện Tam Nông trao biểu trưng 200 xuất quà Tết cho UBMTTQ huyện
Dự chương trình có đồng chí Phan Đức Tài – UVBTV HU, Chủ tịch UBMTTQ huyện; đại diện lãnh đạo Đảng ủy, Chính quyền các xã được trao quà; đại diện lãnh đạo ngân hàng Agribank chi nhánh huyện Tam Nông.
Dịp này, Ngân hàng Agribank chi nhánh huyện Tam Nông đã trao 200 xuất quà Tết cho các hộ gia đình có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn thuộc 12 xã, thị trấn trên địa bàn huyện Tam Nông, mỗi xuất quà trị giá 500 nghìn đồng tiền mặt, tổng trị giá chương trình 100 triệu đồng.
![](/Portals/0/Huyện Tam Nông/Anh tin bai/Năm 2024/2_7_2.jpg?ver=qi9YnUMRwzjSPOIPhqdF0A%3d%3d)
Trao 20 xuất quà Tết tại xã Dân Quyền
![](/Portals/0/Huyện Tam Nông/Anh tin bai/Năm 2024/2_7_3.jpg?ver=qi9YnUMRwzjSPOIPhqdF0A%3d%3d)
Trao 20 xuất quà Tết tại xã Lam Sơn
![](/Portals/0/Huyện Tam Nông/Anh tin bai/Năm 2024/2_7_4.jpg?ver=qi9YnUMRwzjSPOIPhqdF0A%3d%3d)
Trao 20 xuất quà Tết tại xã Thanh Uyên
Đây là hoạt động đầy ý nghĩa, thiết thực và thường niên của Agribank huyện Tam Nông mỗi dịp Tết đến xuân về trong những năm qua. Những món quà tuy nhỏ nhưng thể hiện tinh thần “Tương thân tương ái” sẻ chia khó khăn để các gia đình chính sách hộ nghèo có điều kiện vui Xuân, đón Tết an vui và đầm ấm, để không ai bị bỏ lại phía sau./.
Đăng Đôn